Mai Thị Xuyên
Cán bộ trẻ/Hỗ trợ Ngôn ngữ và Quản lý Tri thức
Xuyên hiện đang đảm nhận vị trí Cán bộ trẻ phụ trách Hỗ trợ Ngôn ngữ và Quản lý Tri thức tại Chương trình Hỗ trợ Năng lượng GIZ (GIZ ESP). Xuyên đã có nhiều năm kinh nghiệm làm biên dịch và phiên dịch cho các dự án ODA về cải thiện môi trường, xây dựng hạ tầng, thoát nước và xử lý nước thải.
Xuyên mong muốn đóng góp vào sự phát triển bền vững của Việt Nam bằng nhiệt huyết và kinh nghiệm của mình. Xuyên tốt nghiệp Đại học Bách Khoa Hà Nội với bằng Cử nhân Ngôn ngữ Anh, chuyên ngành Tiếng Anh Khoa học và Kỹ thuật.
Xuyên hiện đang đảm nhận vị trí Cán bộ trẻ phụ trách Hỗ trợ Ngôn ngữ và Quản lý Tri thức tại Chương trình Hỗ trợ Năng lượng GIZ (GIZ ESP). Xuyên đã có nhiều năm kinh nghiệm làm biên dịch và phiên dịch cho các dự án ODA về cải thiện môi trường, xây dựng hạ tầng, thoát nước và xử lý nước thải.
Xuyên mong muốn đóng góp vào sự phát triển bền vững của Việt Nam bằng nhiệt huyết và kinh nghiệm của mình. Xuyên tốt nghiệp Đại học Bách Khoa Hà Nội với bằng Cử nhân Ngôn ngữ Anh, chuyên ngành Tiếng Anh Khoa học và Kỹ thuật.
Cán bộ trẻ/Hỗ trợ Ngôn ngữ và Quản lý Tri thức